หารูมเมทครับ มีห้องแล้วในซอยรังสิตภิรมย์

หาหอพัก อพาร์ตเม้นท์ รูมเมท
arinchai.ratt

หารูมเมทครับ มีห้องแล้วในซอยรังสิตภิรมย์

Postby arinchai.ratt » Tue Jul 10, 2018 3:45 am

หาเพื่อนครับ ชายหญิงก็ได้ครับ หอทิวลิป เดือนละ 5500 ในห้องผมมีทีวี ตู้เย็น อินเตอร์เน็ตพร้อม แปลนห้องเป็นแบบใหม่ สวยครับ และผมเป็นกันเองมาก เฟรนลี่ หมดสัญญาปีหน้าเดือน พฤษภาคม ครับ เรียนฟิล์มครับ ค่าห้องค่าไฟค่าน้ำหารครึ่งกัน มีพื้นที่ส่วนตัว ขอแค่มีไรคุยกัน ช่วยเหลือกันดูแลห้องก็พอครับ สนใจทิ้งไลน์หรือช่องทางการติดต่อไว้ผมจะติดต่อกลับครับ รออยู่นะ เหงาเกิ้น :lol: ขอดูรูปห้องได้ครับ ผมขออนุญาติส่งทางช่องทางติดต่อที่ให้มานะครับ

suchanan.kong

Re: หารูมเมทครับ มีห้องแล้วในซอยรังสิตภิรมย์

Postby suchanan.kong » Sat Jul 14, 2018 10:01 pm

ได้เมทยังอะ เราสนใจ ไลน์เราDenaonly

nutchavee.sing

Re: หารูมเมทครับ มีห้องแล้วในซอยรังสิตภิรมย์

Postby nutchavee.sing » Thu Aug 02, 2018 11:20 pm

ได้เมทยัง ถ้ายังติดต่อเรามานะะ ncvsp.

Return to “หอพัก หารูมเมท”