นอกจากงาน BU Career Day แล้ว มีโครงการอบรมอื่นๆอีกไหมค่ะ

ประชาสัมพันธ์โครงการอบรมต่าง ๆ ที่จัดขึ้นสำหรับนักศึกษา
1500511207

นอกจากงาน BU Career Day แล้ว มีโครงการอบรมอื่นๆอีกไหมค่ะ

Postby 1500511207 » Sat Jan 29, 2011 2:42 pm

เพราะนักศึกษาต้องเข้าอบรมที่จัดโดยมหาวิทยาลัยกรุงเทพ ที่ไม่เสียค่าใช้จ่าย 2 กิจกรรม เป็นคะแนนส่วนหนึ่งของวิชาที่เรียน

ตอนนี้ก็มี BU Career Day และยังเหลืออีก 1 กิจกรรม รบกวนช่วยตอบกลับด้วยนะค่ะว่า ช่วงนี้ทางมหาลัยยังมีโครงการอบรมอะไรบ้างค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

Return to “โครงการอบรมต่าง ๆ ของมหาวิทยาลัย”