มาตรฐานเกรดเทอมนี้

พูดคุยเรื่องทั่วไป ที่ไม่อยู่ในหมวดอื่น ๆ
pichet.nakk

มาตรฐานเกรดเทอมนี้

Postby pichet.nakk » Mon Feb 20, 2012 2:05 pm

เวลาเรียนน้อยครับ แถมหยุดเรียนบ่อยมาก ดูผมยังโง่อยู่เลยกะจะมาเอาความรู้ คิดแล้วไม่คุ้มกับเงินที่เสียไปเต็มเม็ดเต็มหน่วยเลยครับ สอนแบบบีบอัด ไม่ละเอียด อย่างนี้ผมซื้อหนังสือมาอ่านเองก็ได้นะครับ แล้วถ้าเป็นยังงี้ตอนเกรดออกมาไม่ดี แย่เลยนะครับ (อุปสรรคใหญ่เท่าเดิม แต่อาวุธที่ได้กับสั้นลง)

records_office

Re: มาตรฐานเกรดเทอมนี้

Postby records_office » Wed Feb 22, 2012 9:21 am

ถึง นักศึกษา

รบกวนนักศึกษาปรึกษาอาจารย์ทางคณะเพื่อขอคำปรึกษาและคำแนะนำจากอาจารย์เพื่อเป็นแนวทางในการเรียนนะคะ

Return to “เรื่องทั่วไป”