นศ.ที่ต้องการหาหอพัก รูมเมท กรุณา Post ที่ห้องหอพักครับ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ที่ไม่อยู่ในหมวดอื่น ๆ
payon.k

นศ.ที่ต้องการหาหอพัก รูมเมท กรุณา Post ที่ห้องหอพักครับ

Postby payon.k » Tue Apr 05, 2011 2:58 pm

หาก นศ. ต้องการหารูมเมท หรือหอพัก กรุณา post ในห้องหอพัก รูมเมท เพื่อความเป็นระเบียบของ Forums ครับ

หากมีการโพสต์ข้อความโดยเนื้อหาไม่สอดคล้องกับห้องของบอร์ด ทางผู้ดูแลบอร์ดขอแจ้งให้ทราบว่าเราจำเป็นต้องทำการลบกระทู้ของท่านออก และขอให้ท่านโพสต์ให้ตรงตามห้องด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Return to “เรื่องทั่วไป”