เสรีตัวไหนที่เรียนง่ายๆได้เกรดโอเค เอามาแนะนำหน่อยค่ะ

พูดคุยเรื่องทั่วไป ที่ไม่อยู่ในหมวดอื่น ๆ
poorita.deer

เสรีตัวไหนที่เรียนง่ายๆได้เกรดโอเค เอามาแนะนำหน่อยค่ะ

Postby poorita.deer » Mon Dec 12, 2016 9:12 pm

ใครลงเสรี ม กรุงเทพ ตัวไหนที่เรียนง่ายๆได้เกรดโอเค เอามาแนะนำหน่อยค่ะ พอดีอยากจะเรียนเพื่อปรับเกรดค่ะ เลยไม่รู้ว่าจะลงตัวไหนดี
แล้ว LB304 family studies โอเคไหมค่ะ

Return to “เรื่องทั่วไป”