สอบถามเกรดเฉลี่ยจบ

สอบถามเรื่องเกี่ยวกับวิชาการ
Forum rules
1. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงถึงสถาบันมหากษัตริย์และราชวงศ์ เป็นอันขาด
2. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาหยาบคาย ก้าวร้าว ลามก อนาจาร
3. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาที่มีเจตนาทำให้ผู้อื่นได้รับความเสียหาย ใส่ความ ดูหมิ่นผู้อื่น
4. ห้าม Post ข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวาย
5. ห้าม Post ข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น หมายเลขโทรศัพท์ เบอร์เพจ E-mail Address โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อน
6. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม
7. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับประกาศขายสินค้าหรือบริการ
หากตรวจพบข้อความที่เข้าข่ายดังกล่าวผู้ดูแลระบบ ขอสงวนสิทธิ์ในการใช้ดุลยพินิจที่จะทำการแก้ไข หรือลบข้อความนั้นออก โดยไม่จำเป็น
ต้องแจ้งเหตุผลให้ทราบล่วงหน้าและ ผู้ที่ใช้งาน BU Forums ที่ปฏิบัติผิดกฎ พึงตระหนักว่าจะต้องรับผิดชอบต่อความผิดที่ได้กระทำ
charinrat.yait

สอบถามเกรดเฉลี่ยจบ

Postby charinrat.yait » Mon Jan 09, 2017 1:30 am

สวัสดีคะ คืออยากสอลถามเรื่องเกรดเฉลี่ยค่ะ ถ้าไม่ถึง2.00แต่แจ้งจบไปแล้วค่ะเรียนครบหมดแล้ว เก็บเพชรครบแล้ว คือขาดแค่0.8 พอจะเขียนคำร้องขอจบได้ไหมค่ะ :( คือไม่อยากจะเสียเวลาลงเรียนอิกแล้ว เพราะเาียเวลามาถึง2เทอมแล้วอ่ะค่ะ พอมีทางไหนไหมค่ะที่จะไม่ต้องลงเรียนซ้ำอีก :!:
คืออยากจบพร้อมรุ่นค่ะ แล้วถ้าลงทะเบียนเรียนอีกคงต้องมีปัญหากับทางบ้านอีก มีทางไหนช่วยได้ไหมค่ะ ต้องปรึกษาทางอาจารย์ท่านใดค่ะ หนูร้อนใจมากค่ะ เครียดมาก ต้องไปยื่นเรื่องอะไรยังบ้างค่ะ พอดีสอบถามไปยังอาจารย์ผู้สอน กลับบอกว่าไม่มีคะแนนสอบเลย ทั้งที่ทำข้อสอบได้ ถึงจะไม่มากแต่ก็มั่นใจว่าคะแนนมันต้องมีบ้าง แต่บอกว่ารวม มิดเทอมไฟนอลแทบไม่มีคะแนนเลยค่ะ :?: กดคะแนนมาก :roll: หนูเลยร้อนใจค่ะ กลัวไม่สามารถจบได้ :x รวนกวนช่วยแนะนำทีนะค่ะ :|

ขอบพระคุณมากคะ

Return to “สำนักวิชาการ”