สอบถามเรื่องแจ้งจบคะ

สอบถามเรื่องเกี่ยวกับวิชาการ
Forum rules
1. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงถึงสถาบันมหากษัตริย์และราชวงศ์ เป็นอันขาด
2. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาหยาบคาย ก้าวร้าว ลามก อนาจาร
3. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาที่มีเจตนาทำให้ผู้อื่นได้รับความเสียหาย ใส่ความ ดูหมิ่นผู้อื่น
4. ห้าม Post ข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวาย
5. ห้าม Post ข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น หมายเลขโทรศัพท์ เบอร์เพจ E-mail Address โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อน
6. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม
7. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับประกาศขายสินค้าหรือบริการ
หากตรวจพบข้อความที่เข้าข่ายดังกล่าวผู้ดูแลระบบ ขอสงวนสิทธิ์ในการใช้ดุลยพินิจที่จะทำการแก้ไข หรือลบข้อความนั้นออก โดยไม่จำเป็น
ต้องแจ้งเหตุผลให้ทราบล่วงหน้าและ ผู้ที่ใช้งาน BU Forums ที่ปฏิบัติผิดกฎ พึงตระหนักว่าจะต้องรับผิดชอบต่อความผิดที่ได้กระทำ
sunisa.niyo

สอบถามเรื่องแจ้งจบคะ

Postby sunisa.niyo » Sat May 11, 2013 7:19 am

หนูีรหัส152 หนูเลยวันแจ้งจบตามกำหนดมา1 วัน ค่ะ จากตาราง 10/5/56 วันนี้วันที่ 11 หนูสามารถทำอย่างไรได้บ้างคะอาจารย์ หนูกลัว ไม่ได้ จบ พร้อมกับเพื่อนอะค่ะ หนูเหลือเรียน เพียงตัวเดียวตอนซัมเมอนี้อะคะ รบกวนตอบด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

sunisa.niyo

Re: สอบถามเรื่องแจ้งจบคะ

Postby sunisa.niyo » Sat May 11, 2013 9:16 am

หรือว่าหนูสามารถ แจ้งจบ ในภาคฤดูร้อนได้คะเพราะเหลือเรียน 1ตัว ตามตารางวันที่ 3-26 มิย 56 พอดีเพิ่งเชคดูอะค่ะ แล้วจะได้รับปริญญาพร้อมกับเพื่อนที่จบตอนเทอม 2 มั้ย คะ

Return to “สำนักวิชาการ”