ยื่นเรื่องได้ที่ไหนค่ะผู้ปกครองอยากรู้รายละเอียดค่ะ

สอบถามเรื่องเกี่ยวกับวิชาการ
Forum rules
1. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงถึงสถาบันมหากษัตริย์และราชวงศ์ เป็นอันขาด
2. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาหยาบคาย ก้าวร้าว ลามก อนาจาร
3. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาที่มีเจตนาทำให้ผู้อื่นได้รับความเสียหาย ใส่ความ ดูหมิ่นผู้อื่น
4. ห้าม Post ข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวาย
5. ห้าม Post ข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น หมายเลขโทรศัพท์ เบอร์เพจ E-mail Address โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อน
6. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม
7. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับประกาศขายสินค้าหรือบริการ
หากตรวจพบข้อความที่เข้าข่ายดังกล่าวผู้ดูแลระบบ ขอสงวนสิทธิ์ในการใช้ดุลยพินิจที่จะทำการแก้ไข หรือลบข้อความนั้นออก โดยไม่จำเป็น
ต้องแจ้งเหตุผลให้ทราบล่วงหน้าและ ผู้ที่ใช้งาน BU Forums ที่ปฏิบัติผิดกฎ พึงตระหนักว่าจะต้องรับผิดชอบต่อความผิดที่ได้กระทำ
patcharin.chua

ยื่นเรื่องได้ที่ไหนค่ะผู้ปกครองอยากรู้รายละเอียดค่ะ

Postby patcharin.chua » Sat May 05, 2012 10:50 am

ดิฉันศึกษา ชั่นปีที่ 1 เกรดวิชา PH103 General Physics II ดิฉันติดf ดิฉันอยากรบกวนสอบถามว่า ดิฉันสามารถดูคะแนนเก็บของดิฉันได้ที่ไหน เพราะ อ.ผู้สอนวิชานี้เป็น อ. ข้างนอกสิ่งที่ดิฉันสงสัยคือ ฉันส่งงานมากกว่าเพื่อนที่ได้ c วิชานี้ แต่เพราะเหตุผลใดฉันถึงติด f ฉันอยากรบกวนสอบถามว่าดิฉันต้องดำเนินเรื่องที่ฝ่ายไหนได้ค่ะ คือผู้ปกครองของดิฉันต้องการดูรายละเอียดการเรียนน่ะค่ะว่า คิดเกรดแบบไหนเพราะเนื่องจากน้ำท่วมทำให้ห้องเรียนไม่พอ และการรับข่าวสารของดิฉันก็ล่าช้าเพราะบ้านดิฉันก็ประสบอุทกภัย จึงมีบางครั่งที่ดิฉันเข้าไม่ทัน อ.ผู้สอน และฉันก็ไม่สามารถตามงานหรือส่งงานย้อนหลังได้เลยเนื่องจาก อ.ผู้สอนเป็นอาจารณ์ข้างนอกแต่ถ้าเกรดของดิฉันออกมาแล้วติด f แต่เพื่อนดิฉัน เข้าเรียนน้องกว่า งานก็ส่งน้อยกว่าแต่ได้ c ฉันสามารถแจ้งของดูคะแนนเก็บได้ที่ไหนค่ะ แม่ดิฉันอยากทราบ ด่วนค่ะ

ขอความกรุณณาด้วยค่ะ

patcharin.chua

Re: ยื่นเรื่องได้ที่ไหนค่ะผู้ปกครองอยากรู้รายละเอียดค่ะ

Postby patcharin.chua » Sat May 05, 2012 10:52 am

เบอร์ติดต่อผู้ปกครอง 0831384920 นส.สมพร พวงทอง ผู้ปกครอง นส.พัชรินทร์ เชื้อปั้น

records_office

Re: ยื่นเรื่องได้ที่ไหนค่ะผู้ปกครองอยากรู้รายละเอียดค่ะ

Postby records_office » Tue May 08, 2012 10:53 am

ได้เข้าไปตอบกระูทู้ของนักศึกษาที่ไปโพสในส่วนสำนักทะเบียนฯแล้วค่ะ

Return to “สำนักวิชาการ”