จริงหรือเปล่าคะ ที่เค้าว่ากันว่า....

สอบถามปัญหาการลงทะเบียนและอื่น ๆ
Forum rules
1. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เป็นการวิพากษ์วิจารณ์ หรือพาดพิงถึงสถาบันมหากษัตริย์และราชวงศ์ เป็นอันขาด
2. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาหยาบคาย ก้าวร้าว ลามก อนาจาร
3. ห้าม Post ข้อความที่มีเนื้อหาที่มีเจตนาทำให้ผู้อื่นได้รับความเสียหาย ใส่ความ ดูหมิ่นผู้อื่น
4. ห้าม Post ข้อความอันเป็นการท้าทาย ชักชวน โดยมีเจตนาก่อให้เกิดการทะเลาะวิวาท หรือก่อให้เกิดความวุ่นวาย
5. ห้าม Post ข้อมูลส่วนตัวของผู้อื่น เช่น หมายเลขโทรศัพท์ เบอร์เพจ E-mail Address โดยมีเจตนากลั่นแกล้งให้ผู้อื่นได้รับความเดือดร้อน
6. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับสิ่งผิดกฎหมาย หรือศีลธรรมอันดีของสังคม
7. ห้าม Post ข้อความหรือเนื้อหาที่เกี่ยวข้องกับประกาศขายสินค้าหรือบริการ
หากตรวจพบข้อความที่เข้าข่ายดังกล่าวผู้ดูแลระบบ ขอสงวนสิทธิ์ในการใช้ดุลยพินิจที่จะทำการแก้ไข หรือลบข้อความนั้นออก โดยไม่จำเป็น
ต้องแจ้งเหตุผลให้ทราบล่วงหน้าและ ผู้ที่ใช้งาน BU Forums ที่ปฏิบัติผิดกฎ พึงตระหนักว่าจะต้องรับผิดชอบต่อความผิดที่ได้กระทำ

จริงหรือเปล่าคะ ที่เค้าว่ากันว่า....

Postby theeranut.phut » Sun Apr 17, 2011 10:07 pm

จริงหรือเปล่าคะ ที่เค้าว่ากันว่า ถ้าปี1ได้ 4.00 ทั้งสองเทอมแล้วจะได้เรียนฟรีน่ะค่ะ
ขอความกรุณาท่านผู้รู้ ท่านอาจารย์ หรือ ท่านเจ้าหน้าที่ ช่วยแถลงไขด้วยนะคะ อิอิ
ใกล้จะถึงวันลงทะเบียนปีสองแล้ว อยากเรียนฟรีน่ะค่ะ ฮา
ขอบคุณค่ะ ^^
theeranut.phut

Re: จริงหรือเปล่าคะ ที่เค้าว่ากันว่า....

Postby 1520317932 » Mon Apr 18, 2011 1:04 am

ได้เงินเฉยๆนิ แต่ถ้าเรียนฟรีเป็นพวกทุน
1520317932

Re: จริงหรือเปล่าคะ ที่เค้าว่ากันว่า....

Postby theeranut.phut » Mon Apr 18, 2011 3:13 am

http://www.bu.ac.th/occasion/scholarship/bureward.html

อ่า ก็ดูๆอ่านๆมาจากในนี้อ่ะค่ะ
theeranut.phut

Postby records_office » Mon Apr 18, 2011 8:42 am

ให้นักศึกษาติดต่อสอบถามที่แผนกทุนการศึกษานะค่ะ
records_office

Return to สอบถามปัญหาการลงทะเบียนและอื่น ๆ